CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC Multimode Duplex

Dây nhảy quang (Patch cord) đóng vai trò quan trọng trong việc đấu nối, liên kết giữa các thiết bị trong hệ thống mạng cáp quang. Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC là sản phẩm được sử dụng phổ biến trong hạ tầng mạng viễn thông, đặc biệt là trong các hệ thống mạng LAN-Quang kéo dài.

Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC – Patch cord OM2 FC-FC MM DX

– Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC sử dụng để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng quang như: hộp phối quang ODF, tủ phối quang, converter quang, module quang, switch quang,…
Dây nhảy quang Multimode FC-FC có hai đầu bấm sẵn đầu kết nối quang FC (tròn xoáy) có ren vặn chắc chắc, tương thích với các thiết bị chuyển đổi quang điện, switch, ODF. Dây nhảy quang đầu FC-FC có thể là sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Chuẩn kết nối sợi quang (UPC hoặc APC).
– Các sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM2 được sản xuất với đặc tính kĩ thuật tùy chọn theo nhu cầu sử dụng như: chuẩn đầu kết nối (SC, LC, FC, ST), độ dài (1m, 1.5m, 2m, 3m, 5m, 10m, 15m,…), đường kính vỏ dây, số sợi quang đáp ứng đầy yêu cầu của hệ thống, thuận thiện cho triển khai thi công, lắp đặt.
– Dây nhảy quang Multimode 2 đầu FC được sử dụng phổ biến trong hạ tầng mạng viễn thông và trong các hệ thống thống mạng nội bộ cơ quan, tòa nhà văn phòng, nhà máy, khu công nghiệp,… Quý khách có thể phân biệt các loại dây nhảy quang qua mầu sắc vỏ dây: dây nhảy quang singlemode (màu vàng), dây nhảy quang multimode OM2 (màu cam), dây nhảy quang OM3 (mầu xanh dương), dây nhảy quang OM4 (màu tím). Hiện nay, dây nhảy quang multi core (nhiều sợi) với nhiều ưu điểm vượt trội dần thay thế cho loại dây nhảy sợi đơn thông thường.

Quý khách xem các sản phẩm dây nhảy quang Multimode tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/day-nhay-quang-multi-mode/

Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC Duplex
Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC Duplex chiều dài tùy chọn

Thông số kĩ thuật dây nhảy quang Multimode OM2 FC/UPC-FC/UPC Duplex

Chuẩn đầu nối quang FC to FC Chuẩn tiếp xúc đầu nối UPC to UPC
Số sợi quang 2 sợi Loại sợi quang OM2 50/125μm hoặc 62.5/125μm
Bước sóng 850/1300nm Khoảng cách với tín hiệu 1G Ethernet 280m với bước sóng 850nm
Suy hao chèn ≤0.3dB Suy hao phản xạ ≥20dB
Lớp sợi G.651 Bán kính cong tối thiểu 15mm
Suy hao ở bước song 850nm 3.0 dB/km Suy hao ở bước sóng 1300nm 1.0 dB/km
Vỏ sợi cáp PVC Đường kính cáp 2.0mm hoặc 3.0mm
Phân cực A(Tx) to B(Rx) Nhiệt độ hoạt động -20~80°C

+ Thông tin thêm về sản phẩm dây nhảy quang Multimode FC-FC Duplex
– Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC MM DX
– Loại sợi: Sợi quang Multimode OM2 (đa mode). Số sợi: 2 sợi (duplex)
– Màu sắc vỏ dây: Màu cam
– Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm
– Đầu kết nối: chuẩn kết nối quang FC/UPC (đầu tròn xoáy)
– Chiều dài: 1m, 1.5m, 2m, 3m, 5m, 10m, 15m,… tùy chọn theo yêu cầu của hệ thống.

Dây nhảy quang Multimode OM2 được ứng dụng rộng rãi trong hạ tầng mạng viễn thông, hệ thống mạng cáp quang như: Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, FTTx, FTTH, LAN, CATV,…

Liên hệ nhận báo giá dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC OM2 Duplex

Quý khách có nhu cầu cần mua dây nhảy quang Multimode FC/UPC-FC/UPC hay các sản phẩm dây nhảy quang khác với độ dài tùy chọn vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng cách chat hoặc gọi theo số hotline để được kĩ thuật viên hỗ trợ tư vấn, cung cấp thông tin và báo giá sản phẩm phù hợp cho hệ thống.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng