CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Dây nhảy quang

Giới thiệu chung về dây nhảy quang

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị chuyên cung cấp, phân phối các loại dây nhảy quang sử dụng trong hệ thống mạng cáp quang. Các loại dây nhảy quang được sản xuất trong nước và nhập khẩu như: dây nhảy quang singlemode, dây nhảy quang multimode, dây nhảy quang OM2, OM3, OM4 với độ dài tùy chọn theo các chuẩn: SC, LC, ST, FC, MT-RJ và các chuẩn chuyên dụng khác như: MPO,…
TÂN TIẾN cam kết về chất lượng sản phẩm dây nhảy quang chúng tôi phân phối trên thị trường, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. Có đầy đủ giấy tờ, chứng chỉ chất lượng CO,CQ đối với các mặt hàng nhập khẩu.