CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps BTON BT-950 SM-25

B-TON là thương hiệu sản xuất các sản phẩm thiết bị mạng, thiết bị quang của Taiwan. Các dòng sản phẩm: Media Converter, Module quang, Switch PoE,… Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi BT-950 SM-25 được đánh giá cao về chất lượng, có giá thành hợp lý.

Converter quang 2 sợi BTON BT-950 SM-25 tốc độ 10/100Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện BT-950 SM-25 là dòng Converter quang-điện 2 sợi sử dụng cáp quang Singlemode cho phép khoảng cách truyền tín hiệu lên tới 25km, hỗ trợ tốc độ 10/100Mbps, cho tín hiệu ổn định rất phù hợp để triển khai mạng LAN cáp quang.
– Converter quang BT-950 SM-25 2 sợi truyền và nhận tín hiệu có bước sóng bước sóng 1310nm/1550nm trên 2 sợi quang riêng biệt.
– Bộ chuyển đổi quang điện BT-950 SM-25 tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100/1000 Base-TX, 1000Base-FX. Sử dụng 2 cổng kết nối quang SC (vuông to) thông dụng và cổng mạng chuẩn RJ45 dễ dàng kết nối đồng bộ với các thiết bị trong hệ thống. Hệ thống đèn báo tín hiệu giúp kiểm soát tín hiệu đường truyền hiệu quả.
Converter quang BT-950 được thiết kế theo dạng hình hộp nhỏ gọn có thể treo tường, đặt trong tủ Rack, khay nguồn tập chung Converter. Vỏ được làm bằng thép sơn chống rỉ sét, bền bỉ với thời gian.
– Converter quang 2 sợi tốc độ 10/100/1000Mbps BT-950 SM-25 được sử dụng nhiều tại những hệ thống Camera, CCTV, truyền phát wifi, hệ thống truyền thông đa phương tiện. BT-950 SM-25 được sử dụng phổ biến trong giải pháp LAN-Quang kéo dài để mở rộng hệ thống mạng của cơ quan, tòa nhà văn phòng, nhà xưởng.

Quý khách xem các sản phẩm Media converter tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps B-TON BT-950 SM-25
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps B-TON BT-950 SM-25

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps BT-950 SM-25

– Hỗ trợ tự động tương thích 10/100Mbps, hỗ trợ giao thức IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi: kết nối sợi quang singlemode cho khoảng cách truyền lên đến 20km, 550m đối với sợi quang multimode.
– Chế độ truyền half/full duplex
– Giao diện Ethernet RJ45. Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
– Bước sóng quang học 1310/1550nm,1490/1550nm.
– Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
– Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A. POWER 2.5W
– Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃. Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
– Độ ẩm làm việc 5%-95%. Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
– Kích thước 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng 0.2KG

Liên hệ nhận báo giá bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 SM-25 2 sợi 10/100/Mbps

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị cung cấp vật tư, thiết bị cho các dự án viễn thông. Các sản phẩm Media Converter chính hãng của B-TON phận phối tại thị trường Việt Nam, đầy đủ giấy tờ, chứng chỉ CO,CQ đối với mặt hàng nhập khẩu. Quý khách có nhu cầu mua Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi BT-950 SM-25 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng