CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Dây cáp quang 2FO ống lỏng Singlemode

Cáp quang 2FO ống đệm lỏng FTTH

Cáp quang 2FO FTTH hay còn gọi là dây thuê bao quang 2 sợi (2 core) là loại cáp sợi quang singlemode (đơn mốt). Được sử dụng phổ biến trong các hạ tầng mạng viễn thông, dịch vụ cung cấp mạng internet hay trong kết nối mạng nội bộ, mạng LAN-Quang kéo dài. Dây cáp quang 2FO (2 core) sử dụng cấu trúc ống lỏng chứa sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy, cũng như giảm thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài tới sợi quang. Cáp quang 2FO ống lỏng có kích thước đường kính dây nhỏ gọn, lớp vỏ nhựa HDPE cực kì bền chắc, được bổ xung sợi dây thép cường lực đáp ứng được hầu hết các yêu cầu của hệ thống.

Cáp quang 2FO FTTH được sản xuất trong nước bởi các tập đoàn viễn thông lớn như: M3 Viettel, Vinacap, Sacom, Telvina, TFP,… với công nghệ sản xuất tiên tiến, đảm bảo các tiêu chuẩn chất lượng cáp sợi quang. Dây cáp quang 2 core là lựa chọn hợp lý trong các dự án viễn thông, đặc biệt là triển khai mở rộng hệ thống mạng trên phạm vi rộng.

Thông số kĩ thuật cơ bản của cáp quang 2FO ống lỏng

Thông số Mô tả
Hãng, xuất xứ Việt Nam
Nhà phân phối TÂN TIẾN
Loại cáp Singlemode (SM)
Tên sản phẩm Cáp quang 2FO ống đệm lỏng
Bước sóng 1310nm-1550nm
Số sợi quang 2 sợi/FO/core
Khoảng cách truyền 120km
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA

Quý khách hàng cần thông tin chi tiết về cấu trúc, tiêu chuẩn kĩ thuật của cáp quang 2FO ống đệm lỏng có thể liên hệ với chúng tôi để nhận bảng thông số kĩ thuật và catalogue sản phẩm.

Quý khách xem các loại cáp quang singlemode tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/day-cap-quang-single-mode/

Dây cáp quang 2FO ống lỏng
Dây cáp quang 2FO ống lỏng

Ứng dụng của dây cáp quang 2FO ống lỏng

Hiện nay, cáp quang singlemode 2 core được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng FTTH, dịch vụ cung cấp thuê bao internet, mạng LAN-Quang kéo dài, hệ thống camera giám sát, truyền tín hiệu trên phạm vi rộng. Cáp quang 2 core loại ống đệm lỏng với số lượng sợi quang vừa đủ (2 sợi), độ tin cậy cao và giá thành khá rẻ. Chính vì thế, loại cáp 2FO ống lỏng luôn là lựa chọn hàng đầu để giảm bớt chi phí đầu tư.

Ngoài dây thuê bao quang 2FO ống lỏng còn có các loại dây thuê bao quang với cấu trúc và số lượng sợi quang khác như: dây thuê bao quang 1FO (1 sợi quang), dây thuê bao quang 4FO (4 sợi quang) cho đơn vị thi công lựa chọn phù hợp với hệ thống.

Liên hệ nhận báo giá cáp quang 2FO ống lỏng

Quý khách có nhu cầu cần mua dây cáp quang 2FO ống lỏng hay các loại cáp quang với quy cách khác vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng cách chat hoặc gọi theo số hotline để được hỗ trợ báo giá sản phẩm. Chúng tôi cam kết về chất lượng dây cáp quang. Sản phẩm do 3M cung cấp đầy đủ chứng chỉ chất lượng hỗ trợ tốt nhất cho triển khai dự án.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng