CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Switch mạng 48 Port Cisco SG500-52-K9-G5 Gigabit

Switch là thiết bị mạng không thể thiếu trong các hệ thống mạng. Switch có vài trò là thiết bị trung tâm kết nối các máy tính với nhau trong cùng một hệ thống mạng LAN. Cisco là thương hiệu chuyên cung cấp các dòng Switch chia mạng chất lượng cao, Switch mạng 48 Port Cisco SG500-52-K9-G5 hỗ trợ 48 cổng kết nối RJ45 tốc độ 1Gb + 4 SFP là lựa chọn phù hợp cho các hệ thống mạng cơ quan, doanh nghiệp yêu cầu về tốc độ, số lượng kết nối tương đối lớn.

Switch mạng 48 Port Cisco SG500-52-K9-G5 tốc độ 10/100/1000Mbps

– Switch hay thiết bị chuyển mạch Cisco 48-Port SG500-52-K9-G5 được sử dụng để kết nối các thiết bị trong hệ thống với nhau theo mô hình mạng hình sao. Theo mô hình này, switch đóng vai trò là thiết bị trung tâm, tất cả các máy tính đều được nối về đây. Đồng thời, thông qua chức năng của switch, các thiết bị trong mạng được kết nối với intertnet.
Switch mạng 48-Port SG500-52-K9-G5 được thiết kế với 48 cổng kết nối LAN chuẩn RJ45 hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu lên đến 1Gb + 4 khe cắm module quang SFP. Các dòng sản phẩm Switch mạng Cisco được ứng dụng những công nghệ hiện đại tự động ưu tiên các dịch vụ cần băng thông lớn, xử lý cho toàn bộ hệ thống hoạt động ổn định, nâng cao công suất và hiệu suất truyền tải.
– Cisco SG500-52-K9-G5 có cấu tạo vỏ kim loại chắc chắn, phủ sơn tĩnh điện chống rỉ bảo vệ cho các linh kiện bên trong khỏi các tác động tiêu cực từ môi trường. Trên thân vỏ được đục các lỗ tản nhiệt giúp cho Switch có thể hoạt động bền bỉ trong thời gian dài sử dụng.
– Với việc bổ xung 4 khe cắm SFP, Cisco SG500-52-K9-G5 có thể dễ dàng mở rộng hệ thống mạng LAN bằng dây cáp quang. Khoảng cách truyền xa tối đa lên đến 120km đối với sợi quang singlemode (đơn mốt).

Quý khách xem các sản phẩm Switch chia mạng tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/switch-chia-mang/

Switch mạng Cisco 48-Port RJ45 + 4 SFP SG500-52-K9-G5
Switch mạng Cisco 48-Port RJ45 + 4 SFP SG500-52-K9-G5

Thông số kỹ thuật Switch mạng 48 Port Cisco SG500-52-K9-G5

Release Date 30-MAR-2012
Cables Included 1 x serial cable
Minimum Operatingt emperature 32 F
Interfaces 50 x 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T – RJ-45, 4 x SFP (mini-GBIC)
Flash Memory 32 MB
Voltage Required AC 120/230 V ( 50/60 Hz )
Height 1.7 inches
Depth 10.1 inches
Ram 256 MB
Maxiumum Storage Temperature 158 F
Minimum Storage Temperature -4 F
Status Indicators Port transmission speed, system, link/activity
Device Type Switch – 52 ports – managed – stackable
Maximum Operating Temperature 104 F
Power Over Ethernet (PoE) n/a
Weight 8.8 lbs
Power Device Power supply – internal
Humidity Storage Range 10-90% (non-condensing)
Humidity Operating Range 10-90% (non-condensing)
Enclosure Type Rack-mountable
Routing Protocol Static IP Routing
Width 17.3 inches
Ports 48 x 10/100/1000 + 2 x combo Gigabit SFP + 2 x SFP

Liên hệ nhận thông tin catalogue, báo giá switch mạng Cisco 48-Port SG500-52-K9-G5

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị chuyên cung cấp giải pháp, phân phối thiết bị mạng uy tín tại Việt Nam. Các sản phẩm Switch mạng của Cisco chúng tôi phân phối đều đảm bảo chính hãng, đầy đủ chứng chỉ chất lượng, nguồn gốc xuất xứ CO,CQ hỗ trợ tốt nhất cho triển khai dự án. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Switch mạng Cisco 48-Port SG500-52-K9-G5 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận catalogue, thông tin chi tiết về sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng