CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Converter quang 2 sợi Singlemode Optone OPT1100S25

Media Converter của hãng sản xuất Optone được đánh giá khá cao về chất lượng cũng như giá thành đối với các sản phẩm cùng phân khúc. Converter quang 2 sợi Optone OPT1100S25 được sử dụng khá nhiều trong dự án mở rộng hệ thống mạng bằng cáp sợi quang nhờ sự ổn định và giá thành hợp lý.

Media Converter Quang-Điện 2 sợi Optone OPT1100S25 10/100Mbps

Converter quang Optone OPT1100S25 sử dụng 2 sợi quang để truyền và nhận tín hiệu (một sợi truyền và một sợi nhận), hỗ trợ tốc độ 10/100Mbps. Khoảng cách truyền và nhận tín hiệu lên đến 25km đối với cáp quang singlemode, bước sóng hoạt động 1310/1550nm.
– Media Converter Quang-Điện OPT1100S25 được ứng dụng trong hệ thống mạng LAN-Quang kéo dài, hệ thống camera giám sát trên phạm vị rộng. OPT1100S25 có khả năng hoạt động ổn định, cho chất lượng tín hiệu khá tốt, bền bỉ với thời gian.
– Ngoài bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S25, Optone còn rất nhiều các dòng sản phẩm với đặc tính và thông số kĩ thuật khác nhau phù hợp với mọi yêu cầu khắt khe của hệ thống mạng quang (converter quang 1 sợi, converter quang 2 sợi, bộ chuyển đổi quang điện sử dụng cáp quang singlemode hoặc multimode), hỗ trợ tốc độ 10/00Mbps, 10/100/1000Mbps,…
+ Converter quang sử dụng cáp sợi quang multimode có khoảng cách truyền tối đa là 2 ~ 5Km, thường được sử dụng trong mạng nội bộ của các doanh nghiệp, cơ quan, nhà máy,…
+ Converter quang sử dụng cáp sợi quang singlemode có khả năng truyền xa lên tới 120Km, thường được sử dụng trong ngành viễn thông, truyền hình,…
Tùy vào thiết kế, yêu cầu của hệ thống để lựa chọn loại Converter quang phù hợp, đáp ứng được khoảng cách truyền xa cũng như đòi hỏi về tốc độ đường truyền.

Quý khách xem các sản phẩm Media Converter quang-điện tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Media Converter Quang-Điện Optone OPT1100S25
Media Converter Quang-Điện Optone OPT1100S25

Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi Optone OPT1100S25

– Giao diện kết nối: 1 x cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx, 1 x cổng quang (1×9) 100Base-Fx
– Bước sóng hoạt động: 1310 và 1550nm. Khoảng cách truyền: 25km trên sợi quang singlemode
– Chuẩn kết nối: SC (đầu vuông to). Tốc độ tối đa: 100Mbps
– Tiêu chuẩn: IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
– Các chỉ số đèn LED: Power, FDX, Tình trạng, Tốc độ, FX Link / Act, TX Link / Act
– Nguồn điện: 5VDC 1A
– Kích thước: 94 x 70 x 26mm (D x W x H)  Trọng lượng: 0.28kg
– Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C to 50 ° C. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° C to 70 ° C

+ Các dòng sản phẩm Optone cùng series:

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 25km, SC
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S40 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 40km, SC
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S60 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 60km, SC
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S80 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 80km, SC
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S100 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 100km, SC
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S120 – Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 120km, SC

Liên hệ nhận thông tin catalogue, báo giá Converter quang công nghiệp 3Onedata IMC102-S

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị cung cấp vật tư, thiết bị cho các dự án viễn thông. Các sản phẩm Media Converter chính hãng của Optone phận phối tại thị trường Việt Nam, đầy đủ giấy tờ, chứng chỉ CO,CQ đối với mặt hàng nhập khẩu. Quý khách có nhu cầu mua Media Converter Quang-Điện Optone OPT1100S25 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin catalogue và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng