CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Dây nhảy quang MPO-MPO OM3

Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO dùng để kết nối các thiết bị đặc biệt trong hệ thống mạng cáp quang sử dụng kiểu kết nối quang MPO chuyên dụng. Patch cord OM3 có vỏ màu xanh dương đặc trưng.

Dây nhảy quang OM3 – Patch cord MPO-MPO

– Dây nhảy quang OM3 2 đầu MPO-MPO có thiết kế nhỏ gọn, sử dụng sợi quang multimode, đường kính sợi 50µm, đường kính vỏ là 2.0mm. Chuẩn kết nối đầu MPO là một trong những kiểu đầu nối cho một số thiết bị đặc biệt.
– Patch cord MPO-MPO OM3 có lớp vỏ bằng chất liệu PVC cao cấp bền dẻo, khó cháy giúp bảo vệ sợi quang bên trong tránh khỏi những ảnh hưởng tiêu cực của môi trường đến tốc độ và sự ổn định của hệ thống. Vỏ dây OM3 có màu xanh dương đặc trưng dễ nhận biết.
– Chuẩn kết nối MPO được đúc sẵn 2 đầu dây nhảy OM3. Đầu nối MPO được bấm sẵn ở 2 đầu dây nhảy, loại kết nối này ít phổ biến, sử dụng để kết nối một số thiết bị chuyên dụng.
Dây nhảy quang MPO-MPO OM3 đáp ứng tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10Gb, được sử dụng trong các hệ thống phòng sever đòi hỏi tốc độ cao, băng thông lớn.
– Dây nhảy OM3 được sản xuất với các chuẩn đầu kết nối khác như SC, FC, LC, ST, MPO, MTRJ,…. loại Simplex (sợi đơn) hay Duplex (sợi đôi). Chiều dài dây nhảy (Patch cord) tùy chọn theo yêu cầu 1m, 1.5m, 3m, 5m, 10m, 15m, 30m, 50m,…

Ngoài ra, dây nhảy quang OM3 còn được sản xuất theo tiêu chuẩn multi core (nhiều sợi) ứng dụng trong các hệ thống mạng cáp quang có số lượng kết nối lớn. Dây multi core OM3 có thiết kế thông minh, gọn nhẹ tiết kiệm được không gian, dễ quản lý, ngày càng được sử dụng phổ biến thay thế cho các loại dây nhảy quang 1 sợi.

Quý khách xem các sản phẩm dây nhảy quang OM3 với các tiêu chuẩn khác tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/day-nhay-quang-om3/

Dây nhảy quang OM3 MPO/UPC-MPO/UPC Duplex
Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang OM3 MPO-MPO

– Dạng đầu kết nối: MPO-MPO
– Loại sợi quang: MMF (50 / 125um), OM3
– Chiều dài: tùy chọn có thể đặt hàng 1m, 2m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, 50m,…
– MPO Insertion loss: MPO ≤ 0.6 dB
– Thử nghiệm chèn kéo: 500 lần <0.5 dB
– Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ ~ + 80 ℃
– Màu sắc: Màu xanh dương

Dây nhảy quang OM3 MPO-MPO được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống viễn thông, laser quang học mật độ cao, thiết bị QSFP,…

Liên hệ nhận báo giá dây nhảy quang OM3 MPO-MPO

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN chuyên cung cấp, phân phối các loại dây nhảy quang OM3 với các chuẩn kết nối và chiều dài tùy chọn. Đối với dây OM3 với hai đầu kết nối và chiều dài không sản xuất sẵn, thời gian đặt hàng khoảng 2 đến 3 ngày. Quý khách có nhu cầu cần mua dây nhảy quang OM3 MPO-MPO vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng cách chat hoặc gọi theo số hotline để nhận thông tin chi tiết và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng