CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Converter quang 2 sợi 3Onedata 1100S/20

Converter quang 3Onedata là sản phẩm được đánh giá rất cao trong lĩnh vực viễn thông. Chất lượng của thương hiệu 3Onedata đã được kiểm chứng qua thực tế và được chủ đầu tư, các đơn vị thi công tin dùng. Converter quang 2 sợi Model 1100S/20 ứng dụng phổ biến trong việc mở rộng hệ thống mạng LAN bằng dây cáp quang.

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model 1100S/20 2 sợi 10/100Mbps

– Converter quang (bộ chuyển đổi quang điện) 3Onedata Model 1100S/20 là thiết bị chuyển đổi quang do hãng 3Onedata sản xuất. Media Converter 1100S/20 thiết kế cổng quang 2 sợi, và 1 cổng kết nối RJ45, hỗ trợ tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền xa lên đến 20km với cáp singlemode.
Converter quang 2 sợi 1100S/20 tốc độ 10/100Mbps được sử dụng trong các hệ thống mạng LAN-Quang, hệ thống camera giám sát trên diện rộng. 3Onedata 1100S/20 có khả năng hoạt động ổn định và bền bỉ, đây là lựa chọn số 1 cho các đơn vị thi công, triển khai hệ thống mạng LAN cáp quang.
– Bộ Converter quang Model 1100S/20 bao gồm: 1 Media converter 1100S20, 1 nguồn DC 5V 1A, sách hướng dẫn sử dụng kèm phiếu bảo hành chính hãng 3 năm của hãng.

Quý khách xem các sản phẩm Media Converter – Bộ chuyển đổi quang điện tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Media Converter Quang-Điện 3Onedata 1100S/20
Media Converter Quang-Điện 3Onedata 1100S/20

Thông số kỹ thuật của bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1100S/20

1. Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX.
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100M.
3. Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm-điểm.
4. Nguồn: 5VDC 1A.
5. Plug-and-play, dễ dàng kết nối, lắp đặt.
6. Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch.

– Tiêu chuẩn đáp ứng:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX.
– Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45).
– Tốc độ cổng quang: 100Mbps.
– Chế độ làm việc: truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm.
– Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m.
– Khoảng cách truyền tín hiệu quang: 20km, 40km, 60km, 80km, 100km tối đa lên đến 120km (đối với cáp Singlemode) và 2km (đối với cáp Multimode).
– Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6.
– Chuẩn đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn.
– Cáp kết nối cổng quang: Singlemode: 8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125µm – Mutimode :50/125,62.5/125µm
– Bước sóng: 850nm (cáp multimode) hoặc 1310nm,1550nm (cáp singlemode).

+ Các sản phẩm cùng series Media Converter 3Onedata:

Model1100               : Multi-mode, 2Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S20        : Single-mode, 20Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S40        : Single-mode, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S60        : Single-mode, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S80        : Single-mode, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S100      : Single-mode, 100Km,5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100S120      : Single-mode, 120Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100SS20      : Single-mode, single fiber, 20Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100SS40      : Single-mode, single fiber, 40Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100SS60      : Single-mode, single fiber, 60Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn
Model1100SS80      : Single-mode, single fiber, 80Km, 5VDC, SC, FC hoặc ST, tùy chọn

Liên hệ nhận thông tin catalogue, báo giá Media Converter 3Onedata 1100S20

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị cung cấp vật tư, thiết bị cho các dự án viễn thông. Các sản phẩm Converter quang-điện chính hãng của 3Onedata phận phối tại thị trường Việt Nam, đầy đủ giấy tờ, chứng chỉ CO,CQ đối với mặt hàng nhập khẩu. Quý khách có nhu cầu mua Converter quang 2 sợi 3Onedata 1100S20 vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin catalogue và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng