CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Cáp quang Multimode 4FO GYXTW

Cáp quang Multimode 4FO GYXTW 50/125µm

Cáp quang multimode 4FO hay cáp quang đa mốt 4 core (4 sợi quang). Được thiết kế đáp ứng các tiêu chuẩn sử dụng đi trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor). Cáp quang 4FO multimode GYXTW có đường kính sợi quang 50/125µm hoặc 62,5/125µm tương ứng với các đặc tính sợi quang OM1, OM2, OM3, OM4, hỗ trợ tốc độ 1Gb, 10Gb, 40Gb đến 100Gb.

– Cáp quang Multimode 4FO GYXTW có lõi sợi được làm bằng thủy tinh, lớp vỏ bằng nhựa PVC giúp bảo vệ tối đa cho sợi cáp quang khỏi tác động của môi trường. Bên ngoài được trang bị lớp bảo vệ bằng kim loại, dây treo cường lực và lớp vỏ nhựa cứng HDPE chắc chắn bỏ vệ toàn bộ các thành phần bên trong.
Dây cáp quang GYXTW 4FO là loại cáp quang ống đệm lỏng. Các sợi quang được đặt trong ống có chứa dung dịch điền đầy, có tác dụng chống ẩm, đồng thời giúp sợi quang dễ dàng di chuyển tự do trong ống hạn chế việc nứt gãy sợi quang khi kéo cáp thi công.
– Cáp quang Multimode cho khoảng cách truyền tín hiệu ở khoảng cách ngắn (tối đa 2km, đảm bảo về tốc độ ở khoảng cách < 500m), Có khả năng truyền nhiều bước sóng cùng lúc trên một sợi quang. Cáp quang 4FO multimode được ứng dụng phổ biến trong các hệ thống kết nối giao tiếp mạng LAN, MAN, WAN ở khoảng cách xa, đáp ứng được cả trong nhà lẫn đi cống ngầm.
– Việc sử dụng dây cáp quang multimode OM1, OM2, OM3 hay OM4 phụ thuộc vào yêu cầu băng thông, tốc độ đường truyền của hệ thống để chọn loại cáp phù hợp.

Cáp quang multimode 4 core GYXTW có độ bền, tuổi thọ cao. Với lớp cấu trúc chắc chắn ngăn chặn các tác động tiêu cực từ môi trường bên ngoài, không làm ảnh hưởng đến sợi quang bên trong. Thích hợp cho các trung tâm dữ liệu, phòng máy chủ, hệ thống mạng ngân hàng, các tòa nhà, khu công nghiệp,… Hiện nay, các nhà máy trong nước chưa sản xuất được được các sản phẩm cáp quang multimode, được nhập khẩu từ nước ngoài, có giá thành cao hơn cáp singlemode.

Quý khách xem các sản phẩm cáp quang multimode tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/day-cap-quang-multi-mode/

Cáp quang multimode là gì
Cáp quang multimode GYXTW nhập khẩu chính hãng

Thông số kỹ thuật cáp quang Multimode 4FO GYXTW

1 Số sợi quang 4FO / 4 CORE / 4 SỢI
2 Đóng gói 3000m hoặc lớn hơn tùy theo đơn đặt hàng
3 Đường kính lõi sợi quang 125-130 micromet
4 Dạng bước sóng Bước sóng chéo
5 Bước sóng 780; 850; 1310nm (chủ yếu là 850nm)
6 Loại cáp quang Indoor và Outdoor
7 Loại sợi quang Multimode Om1; Om2; Om3; Om4
8 Cáp sợi quang multimode OM1 Đường kính lõi sợi quang: 62,5 µm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông 200/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 3 – 0.9 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.6 – 0.6 dB/Km
9 Cáp sợi quang multimode OM2 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  500/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 2.7 – 0.7 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.5 – 0.5 dB/Km
10 Cáp sợi quang multimode OM3 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  2000 MHz-km hỗ trợ lên 10Gb/s
Suy hao tối đa là 2 dB/Km trên tuyến 100m
11 Cáp sợi quang multimode OM4 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông gấp đôi Cáp OM3 là 4800 MHz-km hỗ trợ lên đến 10;40;100Gb/s
Suy hao tối đa là 1.2 dB/Km trên tuyến 100m
12 Khoảng cách tối đa Om1 là 35M; Om2 là 80M; Om3 là 330M; Om4 là 550M

Liên hệ nhận thông tin catalogue, báo giá cáp quang Multimode 4FO GYXTW

Viễn thông 3M chuyên cung cấp, phân phối cáp quang Multimode cho các dự án viễn thông và các đơn vị thi công. Cáp quang multimode nhập khẩu chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ. Các hãng sản xuất chúng tôi hợp tác: ADP, Hanxin, Belden, Alantek, LS, Necero. Quý khách có nhu cầu đặt hàng, mua cáp quang Multimode 4FO GYXTW vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin catalog và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng