CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Module quang SFP 1 sợi tốc độ 1.25Gb BTON BT-OC24-20A/B

Module quang SFP BTON BT-OC24-20A/B là thiết bị kết nối quang sử dụng đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu trên đường cáp quang ở khoảng cách xa.

Module quang SFP 1 sợi Gigabit khoảng cách 20km

Module quang SFP 1 sợi BTON BT-OC24-20A/B là ldòng module quang BT-OC24 được thiết kế sử dụng truyền nhận dữ liệu trên 1 sợi quang Singlemode, hoạt động trên bước sóng 1550/1310 với chuẩn kết nối quang LC (đầu vuông nhỏ). BT-OC24-20A/B được sử dụng theo bộ gồm 2 chiếc: BT-OC24-20A (đầu phát), BT-OC24-20B (đầu nhận).

Module quang 1 sợi BT-OC24-20A/B hỗ trợ tốc độ truyền tải tín hiệu 1.25Gb với khoảng cách lên tới 20km đối với cáp quang Singlmode. BT-OC24-20A/B được ứng dụng phổ biến trong việc triển khai mở rộng hệ thống, kết nối 2 hệ thống mạng ở khoảng cách xa bằng cáp quang.

Quý khách xem các sản phẩm module quang khác tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/module-quang-sfp/

Module quang SFP 1 sợi tốc độ 1.25Gb BT-OC24-20A/B
Module quang SFP 1 sợi tốc độ 1.25Gb BT-OC24-20A/B

Thông số kỹ thuật Module SFP 1 sợi BT-OC24-20A/B

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
– Loại tín hiệu: Single-Mode.
– Cổng kết nối quang: LC
– Bước sóng phát Tx: 1550nm.
– Bước sóng thu Rx: 1310nm.
– Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
– Tương thích với: RoHS, SFF8472.
– Sử dụng 1 sợi quang để truyền-nhận dữ liệu.
– Hỗ trợ DDM.
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
– Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

– Module quang BTON BT-OC24-20A/B hỗ trợ SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel và các tiêu chuẩn truyền thông khác. Có khả năng tương thích với thiết bị kết nối quang của nhiều hãng sản xuất khác như: TPlink, HP, Cisco,…

Tính năng Ứng dụng
– Gồm 2 module truyền-nhận A/B
– Thiết kế nhỏ gọn, chuẩn SFP
– Giao diện kết nối quang chuẩn LC
– Hỗ trợ tốc độ 1000BaseX (1000Mbps)
– Hỗ trợ cắm nóng, thay thế nóng.
– Hỗ trợ Plug and Play
– Gigabit Ethernet
– Fiber Channel
– Multi Rate Fiber Channel
– SONET/SDH Equipment Interconnect
– Storage Area Network(SAN)
– Other Optical Link

Liên hệ nhận catalog, báo giá module quang SFP 1 sợi BT-OC24-20A/B

CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN là đơn vị nhập khẩu và phân phối các sản phẩm thiết bị quang hãng B-TON: Switch quang, module quang, converter quang-điện, và các phụ kiện quang khác. Sản phẩm chính hãng, đầy đủ chứng chỉ CO, CQ. Quý khách có nhu cầu mua Module quang SFP 1 sợi BTON BT-OC24-20A/B hoặc cần tư vấn về sản phẩm vui lòng liên hệ với chúng tôi để nhận được thông tin catalogue và báo giá sản phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
Trụ sở: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, Phường Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Hotline: 097.787.0110
Website: https://mangcongnghiep.vn/
Email: tantien2tech@gmail.com
Thiết bị quang chính hãng

Máy hàn cáp quang Tumtec FST-83A nhập khẩu chính hãng