CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Media Converter Quang-điện 1 sợi HO-LINK Gigabit

Mã sản phẩm: 3757

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100/1000Mbps HL-2111S-20A/B hãng sản xuất HO-LINK là thiết bị chuyển mạch đa phương tiện có khả năng truyền tín hiệu mạng tốc độ Gigabit qua cáp quang ở khoảng cách xa.

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 1000Mbps HO-LINK, 1 bộ bao gồm 2 Converter quang A/B
– Hãng sản xuất: Ho-Link, xuất xứ: China
– Mã sản phẩm: HL-2111S-20A/B
– Bước sóng: 1310nm
– Khoảng cách kết nối: 20km qua cáp quang single mode; 2km qua cáp quang multi mode
– Tuân thủ tiêu chuẩn đa phương tiện: IEEE802.3z và IEEE802.3ab
– Hỗ trợ 2 chuẩn kết nối 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX/LX

HỖ TRỢ KĨ THUẬT

  • CSKH 1 : 097.787.0110

  • CSKH 2 : 0981.516.514

  • CSKH 3 : 0912.730.155

  • CSKH 4 : 0978.992.991

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
MST: 0110079059
Mail: tantien2tech@gmail.com
Hotline: 097.787.0110
Đ/C: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội

Converter quang điện 1 sợi 10/100/1000Mbps, P/N: HL-2111S-20A/B

Converter quang 1 sợi Ho-link HL-2111S-20A/B tốc độ Gigabit
Converter quang 1 sợi Ho-link HL-2111S-20A/B tốc độ Gigabit

Quý khách xem các sản phẩm Converter quang tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Media Converter – Bộ chuyển đổi quang điện hãng sản xuất Ho-Link sử dụng 1 sợi quang truyền tín hiệu, khả năng truyền xa lên đến 20km với cáp quang Singlemode, hỗ trợ tốc độ 10/100/1000Base-T sang tín hiệu quang 1000Base-SX và ngược lại. Converter quang 1 sợi, tốc độ 1Gb, HL-2111S-20A/B được sử dụng phổ biến trong các dự án, mở rộng hệ thống mạng LAN bằng cáp quang hay hệ thống Camera giám sát trên phạm vị rộng.

Đặc điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, 10/100/1000Mbps HO-LINK HL-2111S-20A/B
– Sử dụng 1 sợi quang duy nhất vừa truyền, vừa nhận tín hiệu
– Chuyển đổi tín hiệu 10/100/1000Base-TX và tín hiệu quang 1000Base-SX
– Hỗ trợ full-duplex, half-duplex và tự động cảm biến (auto-sensed )
– Kết nối chéo tự động thuận tiện và dễ dàng cho việc lắp đặt hệ thống (cắm là chạy)
– Hỗ trợ truyền gói extra-long VLAN
– Hỗ trợ Chất lượng Dịch vụ (QoS) và đảm bảo việc truyền các gói VoIP
– Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng dự phòng

Media Converter quang 1 sợi nhập khẩu chính hãng của Ho-Link, chế độ bảo hành theo hãng, đội ngũ hỗ trợ kĩ thuật chuyên nghiệp, . Bộ chuyển đổi quang điện Ho-link HL-2111S-20A/B nhập khẩu chính hãng HO-LINK, bảo hành 2 năm, đầy đủ chứng chỉ CO,CQ hỗ trợ tốt nhất cho triển khai dự án.

Để biết thêm thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để nhận catalogue và báo giá sản phẩm!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Media Converter Quang-điện 1 sợi HO-LINK Gigabit”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thiết bị quang chính hãng