CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Media Converter Quang-điện 2 sợi tốc độ 10/100Mbps B-TON

Mã sản phẩm: 4362

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100Mbps BT-950 SM-25 thuộc dòng converter quang B-TON BT-950 là thiết bị chuyển mạch đa phương tiện có khả năng truyền tín hiệu mạng tốc độ 10/100Mbps qua cáp quang singlemode, khoảng cách tối đa lên đến 25km.
– Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang 10/100Mbps B-TON bao gồm 1 converter quang và 1 Adapter cấp nguồn chính hãng sản xuất riêng cho dòng converter này.
– Hãng sản xuất: B-TON, xuất xứ: China
– Mã sản phẩm: BT-950 SM-25
– Bước sóng: 1310nm
– Khoảng cách kết nối: 25km qua cáp quang singlemode; 2km qua cáp quang multimode
– Tuân thủ tiêu chuẩn đa phương tiện: IEEE802.3z và IEEE802.3ab
– Hỗ trợ 2 chuẩn kết nối 10/100Base-T và 100Base-SX/LX
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, đầy đủ CO,CQ

HỖ TRỢ KĨ THUẬT

  • CSKH 1 : 097.787.0110

  • CSKH 2 : 0981.516.514

  • CSKH 3 : 0912.730.155

  • CSKH 4 : 0978.992.991

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
MST: 0110079059
Mail: tantien2tech@gmail.com
Hotline: 097.787.0110
Đ/C: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội

Converter quang điện 2 sợi 10/100Mbps, P/N: BT-950 SM-25

Media Converter quang 2 sợi tốc độ 10/100/1000Mbps BT-950 GS-20
Media Converter quang 2 sợi tốc độ 10/100/1000Mbps BT-950 GS-20

Quý khách xem các sản phẩm Media Converter quang-điện tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Media Converter – Bộ chuyển đổi quang điện hãng sản xuất B-TON sử dụng 2 sợi quang truyền tín hiệu, khả năng truyền xa lên đến 25km với cáp quang Singlemode, hỗ trợ tốc độ 10/100Base-TX sang tín hiệu quang 100Base-SX và ngược lại. Converter quang 2 sợi, tốc độ 10/100Mbps, BT-950 SM-25 được sử dụng phổ biến trong các dự án, mở rộng hệ thống mạng LAN bằng cáp quang hay hệ thống Camera giám sát trên phạm vị rộng.

Ưu điểm của bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi, 10/100Mbps B-TON BT-950 SM-25
– Chuyển đổi tín hiệu 10/100Base-TX và tín hiệu quang 100Base-SX
– Hỗ trợ full-duplex, half-duplex và tự động cảm biến (auto-sensed )
– Kết nối chéo tự động giữa các chuẩn mạng tạo rất thuận tiện và dễ dàng cho việc lắp đặt hệ thống
– Hỗ trợ truyền gói extra-long VLAN
– Hỗ trợ Chất lượng Dịch vụ (QoS) và đảm bảo việc truyền các gói VoIP
– Hỗ trợ STP để tạo thành một mạng dự phòng

Media Converter quang 2 sợi 10/100Mbps nhập khẩu chính hãng của B-TON, chế độ bảo hành theo hãng, đội ngũ hỗ trợ kĩ thuật chuyên nghiệp, đầy đủ chứng chỉ CO,CQ hỗ trợ tốt nhất cho triển khai dự án.

Để biết thêm thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để nhận catalogue và báo giá sản phẩm!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Media Converter Quang-điện 2 sợi tốc độ 10/100Mbps B-TON”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thiết bị quang chính hãng