CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2023

Media Converter Quang-điện 1 sợi tốc độ 10/100Mbps B-TON

Mã sản phẩm: 4364

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100Mbps BT-950 SM-25 A/B thuộc dòng converter quang B-TON BT-950 là thiết bị chuyển mạch đa phương tiện có khả năng truyền tín qua cáp quang ở khoảng cách xa.
– Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 10/100Mbps B-TON bao gồm 2 chiếc A/B truyền và nhận. Bộ Adapter cấp nguồn đi kèm chính hãng sản xuất riêng cho dòng converter này.
– Hãng sản xuất: B-TON, xuất xứ: China
– Mã sản phẩm: BT-950 SM-25 (A/B)
– Bước sóng: 1310nm
– Khoảng cách kết nối: 25km qua cáp quang singlemode
– Tuân thủ tiêu chuẩn đa phương tiện: IEEE802.3z và IEEE802.3ab
– Hỗ trợ 2 chuẩn kết nối 10/100Base-T và 100Base-SX/LX
– Sản phẩm nhập khẩu chính hãng, đầy đủ CO,CQ

HỖ TRỢ KĨ THUẬT

  • CSKH 1 : 097.787.0110

  • CSKH 2 : 0981.516.514

  • CSKH 3 : 0912.730.155

  • CSKH 4 : 0978.992.991

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TÂN TIẾN
MST: 0110079059
Mail: tantien2tech@gmail.com
Hotline: 097.787.0110
Đ/C: Nhà 6A, ngách 207/28 phố Bùi Xương Trạch, Tổ 14, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, Hà Nội

Converter quang điện 1 sợi 10/100Mbps, P/N: BT-950 SM-25 A/B

Media Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100Mbps BT-950 SM-25A/B
Media Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100Mbps BT-950 SM-25A/B

Quý khách xem các sản phẩm Media Converter quang-điện tại đây:
https://mangcongnghiep.vn/converter-quang-dien/

Media Converter – Bộ chuyển đổi quang điện hãng sản xuất B-TON sử dụng 1 sợi quang truyền tín hiệu, khả năng truyền xa lên đến 25km với cáp quang Singlemode, hỗ trợ tốc độ 10/100Base-T sang tín hiệu quang 100Base-SX và ngược lại. Bộ converter quang 1 sợi gồm 2 chiếc:  BT-950 SM-25A (đầu truyền) và BT-950 SM-25B (đầu nhận), hỗ trợ tốc độ 10/100Mbps. BT-950 SM-25 A/B được sử dụng phổ biến trong các dự án, mở rộng hệ thống mạng LAN bằng cáp quang hay hệ thống Camera giám sát trên phạm vị rộng.

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi BTON BT-950 SM-25 A/B tốc độ 10/100Mbps
– Hỗ trợ tự động tương thích 10/100Mbps, hỗ trợ giao thức IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
Converter quang 1 sợi: kết nối sợi quang singlemode cho khoảng cách truyền lên đến 25km
– Chế độ truyền half/full duplex
– Giao diện Ethernet RJ45. Giao diện kết nối sợi quang SC/FC/ST
– Bước sóng quang học 1310/1550nm,1490/1550nm.
– Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) >5 năm
– Nguồn điện AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A. POWER 2.5W
– Nhiệt độ làm việc Bình thường -~50℃ hoặc Công nghiệp -40~85℃. Nhiệt độ bảo quản -40℃~70℃
– Độ ẩm làm việc 5%-95%. Độ ẩm lưu trữ 5%~95%( Không ngưng tụ)
– Kích thước 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng 0.2KG

Media Converter quang 1 sợi tốc độ 10/100Mbps nhập khẩu chính hãng của B-TON, chế độ bảo hành theo hãng, đội ngũ hỗ trợ kĩ thuật chuyên nghiệp, đầy đủ chứng chỉ CO,CQ hỗ trợ tốt nhất cho triển khai dự án.

Để biết thêm thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để nhận catalogue và báo giá sản phẩm!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Media Converter Quang-điện 1 sợi tốc độ 10/100Mbps B-TON”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Thiết bị quang chính hãng